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TANGAZO LA ZABUNI YA UENDESHAJI
WA GHALA LA MTAMA KWA MSIMU WA
MWAKA 2022/2023

Kampuni ya Mtama DC Investment Company Limited ya Mtama Lindi
inakaribisha maombi ya wazabuni shindani kwa wazabuni waaminifu na
wenye uwezo wa kazi za msimu wa Korosho kwa mwaka 2022 kama
ifuatavyo:-
I. Mwombaji awe na Leseni ya kuendesha ghala kutoka Bodi ya
Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala Tanzania

i, Mwombaji awe na uzoefu wa utendaji kazi katika mfumo wa
stakabadhi za ghala katika mazao ya korosho na Ufuta na Kampuni
iwe haijatengeneza hasara kwa miaka miwili mfululizo na pia awe na
uwezo wa kujiendesha.

iii. Mwombaji aambatanishe nakala ya cheti cha uthibitisho wa mmiliki
mwenye nguvu ya Kisheria (POWER OF ATTONEY)

iv. Mwombaji awe na nakala ya cheti cha ulipaji kodi nchini (Tax
* clearance)

v.  Mwombaji aambatishe taarifa za kibenki za miezi sita kuanzia Machi,
2022 hadi Agosti, 2022.



VI.

Vii.

Viil.

iX.

Muombaji anatakiwa aonyeshe atalipa kiasi gani kwa kila kilo moja.
Hata hivyo hatulazimiki kuchukua mzabuni aliyeoomba kwa fedha
nyingi.

Maombi yatumwe kwa anuani ifuatayo:-

Katibu wa Bodi ya Zabuni,
Halmashauri ya Wilaya ya Mtama,
S. L. P. 328,

LINDI.

Ada ya zabuni ni shilingi laki mbili tu (Tshs 200,000/=) ambayo
haitarudishwa hata kama ombi lako halitakubaliwa, ilipwe baada ya
kupata control number kutoka Ofisi ya Mweka Hazina wa
Halmashauri ya Mtama.
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