

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

**HALMASHAURI YA WILAYA YA MTAMA**

Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)



Simu. Na. 220 2325/2261  
Fax Na. 220 2472  
E-mail: [ded@lindidc.go.tz](mailto:ded@lindidc.go.tz)



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),  
306 Barabara ya Masasi,  
S. L. P. 328,  
**65183 MTAMA-LINDI.**

**Unapojibu tafadhali taja:**

Kumb. Na. LDW/K.20/11VOL.II/66

30.07.2022

**YAH: TANGAZO LA KUITWA KAZINI**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mtama anapenda kuwatangazia wasailiwa wote wa nafasi ya Udereva waliofanya usaili wa Mahojiano siku ya Jumamosi tarehe 30/07/2022 kuwa wafuatao wamefaulu Usaili huo na wanatakiwa kufika Halmashauri ya Wilaya ya Mtama kwa ajili ya kukamilisha taratibu za ajira yao.

Wasailiwa waliofaulu wanatakiwa kufika na vyeti vyao halisi vya elimu ya sekondari, udereva, cheti cha kuzaliwa na kitambulisho cha Nida au namba ya Nida Ofisi Kuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Mtama. Mnatakiwa kufika ndani ya siku kumi na nne (14) tangu tarehe ya tangazo hili.

Orodha ya wasailiwa waliofaulu Usaili wa Mahojiano ni wafuatao:-

01. MUHSINI ISMAIL, BWAMKUU
02. PAULO MORIS MAKOTA
03. HAJI ABILLAH ULAMBA
04. BADIRU S. NACHOPA

Nawapongeza na kuwakaribisha Halmashauri ya Wilaya ya Mtama.

Idd S. Kalingonji,  
**Kny: Mkurugenzi Mtendaji,  
Halmashauri ya Wilaya – Mtama.**



**MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA  
MTAMA**

**Jiandae kuhesabiwa Siku ya Jumanne tarehe 23 Agosti, 2022**