~ JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS ~TAWALA zA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAUR] YA WILAYA YA MTAMA

Barua zote Zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya

Simu. Na. 220 2325/2261 Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
Fax . Na. 220 2472 306 Barabara ya Masasi,
E-mail: ded@lindidc.qo.tz S.L.P. 328,

65183 MTAMA-LINDI.
Kumb. Na. MDC/M.13/45/VOL \//37 26/06/2023

TANGAZO LA KAZI YA MUDA MFUPI

Mkurugenzi. Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mtama anapenda
kuwatangazia wananchi wote wa Halmashauri ya Wilaya ya Mtama na nje ya
Mtama kuwa anatangaza nafasi za kazi za muda mfupi katika uendeshaji wa
Mgahawa wa Halmashauri kwa mtu mwenye sifa zilizoainishwa katika kila
nafasi kama ifuatavyo:-

1: Meneja wa Mgahawa nafasi 01 '

Sifa zinazotakiwa:
R Awe raia wa Tanzania
ii. Awe na Eimu ya Sekondari kidato cha nne au sita na mwenye
Astashahada (cheti) au Diploma (Stashahada) katika fani ya:-
- Usimamizi wa hoteli _
- Usimamizi wa Biashara
- Usimamizi wa fedha
- Utawala
iii.  Awe na umri usiozidi miaka 45

2: Wahudumu wa mgahawa/hoteli — Nafasi 04
Sifa zinazotakiwa:

i. - Awe raia wa Tanzania

ii. Awe na umri usiozidi miaka 45
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?“' RWE fa EI_imu ya Kidato cha nne au cha sita '
iv.  Waombaji wa nafasi hii wenye cheti cha Usimamizi Wa Hoteli watapewa -
kipaumbele zaidi |

3 Wapishi wa Mgahawa/Hoteli — Nafasi 03
Sifa zinazotakiwa:

i. Awe raia wa Tanzania

ii. Awe na Elimu ya Kidato cha nne au cha sita

iii. Awe na umri usiozidi miaka 45

iv. Waombaji wa nafasi hii wenye cheti cha fani ya upishi au usimamizi wa
jiko na hoteli watapewa kipaumbele zaidi

Mambo muhimu ya kuzingatia:

o Waombaji wote waambatishe maombi yao ha vivuli vya vyeti vya

taaluma na ujuzi

« Waombaji waambatishe maombi yao na utambulisho kutoka katika Ofisi
ya Serikali ya Kijiji au Kata
Waombaji waweke picha mbili (02) za passport size
Waombaji waonyeshe anuani zao halisi
Mwisho wa kupokea maombi itakuwa tarehe 10/07/2023 saa 9.30 Alasiri
Maombi yote yaandikwe kwa Mkono na kuwasilishwa ofisi ya
Mkurugenzi Mtendaji kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Mtama,
306 Barabara ya Masasi,

S. L. P. 328,

65183 MTAMA-LINDI.

Tangazo hili limetolewa na,
R

George E. Mbilinyi,
Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya — Mtama.
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